Rakesh Jhunjhunwala Portfolio :NCC लिमिटेड या बांधकाम कंपनीतील आपली हिस्सेदारी कमी केली आहे.

By | July 16, 2022

 


Rakesh Jhunjhunwala Portfolio:
राकेश झुनझुनवाला, ज्यांना शेअर बाजारातील बिग बुल म्हटले जाते, त्यांनी आर्थिक वर्ष 2022-23 च्या पहिल्या तिमाहीत NCC लिमिटेड या बांधकाम कंपनीतील आपली हिस्सेदारी कमी केली आहे. NCC लिमिटेडचा सुमारे सात स्टॉक झुनझुनवालाच्या पोर्टफोलिओमध्ये समाविष्ट आहे. जून तिमाहीतील शेअर बाजारातील अस्थिरतेचा बिग बुलच्या पोर्टफोलिओवर परिणाम झाला आहे. एनसीसीचा साठाही गेल्या वर्षभरात ४० टक्क्यांनी घसरला आहे. शुक्रवारी, 15 जानेवारीलाही हा शेअर सुमारे अर्धा टक्का घसरला आणि तो 56.75 रुपयांवर बंद झाला.

मनीकंट्रोलच्या अहवालानुसार, राकेश झुनझुनवाला यांनी 2015 पासून एनसीसीच्या शेअर्समध्ये गुंतवणूक केली होती आणि त्यांनी अनेक वेळा त्यांचे स्टेक बदलले आहेत. 2022 च्या आर्थिक वर्षात NCC लिमिटेडचे ​​एकूण उत्पन्न 11,209 कोटी रुपये होते, जे मागील आर्थिक वर्षातील 8,065 कोटी रुपयांपेक्षा जास्त आहे. कंपनीचा EBITDA मागील आर्थिक वर्षात 919.08 कोटी रुपयांच्या तुलनेत 1,023.80 कोटी रुपयांपर्यंत वाढला आहे. 2022 च्या आर्थिक वर्षात कंपनीच्या नफ्यातही वाढ झाली आहे आणि मागील आर्थिक वर्षातील 268.31 कोटी रुपयांवरून तो 482.41 कोटी रुपयांवर गेला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *