Online liquor delivery : पिझ्झा पेक्षा जलद तुमच्या दारात दारू फक्त 10 मिनिटांत , घरपोहच डिलिव्हरी करण्यासाठी स्टार्टअप

By | June 2, 2022
Online liquor delivery : पिझ्झा पेक्षा जलद तुमच्या दारात दारू फक्त 10 मिनिटांत ,  घरपोहच डिलिव्हरी करण्यासाठी स्टार्टअप

 Online liquor delivery: आता तुम्ही दारू ऑर्डर करू शकता आणि ती तुमच्या दारात फक्त 10 मिनिटांत पोहोचवली जाईल. एका स्टार्टअपने कोलकाता येथे 10 मिनिटांत मद्य वितरीत करण्याची सेवा सुरू केली आहे, असे फर्मने एका निवेदनात म्हटले आहे.

इनोव्हेंट टेक्नॉलॉजीज प्रायव्हेट लिमिटेड (Innovate Technologies Pvt.ltd ) चा फ्लॅगशिप ब्रँड बूझीने दावा केला आहे की हे भारतातील पहिले 10 मिनिटांचे मद्य वितरण प्लॅटफॉर्म आहे. ऑनलाइन मद्य विक्रीसाठी आधीच अनेक कंपन्यांनी ऑफर केले आहे परंतु आतापर्यंत 10 मिनिटांची सेवा कोणीही उपलब्ध नाही, असे हैदराबादस्थित फर्मने म्हटले आहे.

पीटीआयच्या अहवालानुसार. पश्चिम बंगाल राज्य उत्पादन शुल्क विभागाच्या मंजुरीनंतर ही सेवा पूर्व महानगरात सुरू करण्यात आली, असे निवेदनात म्हटले आहे. “बूजी एक डिलिव्हरी एग्रीगेटर आहे जो ग्राहकांच्या वर्तनाचा आणि ऑर्डरच्या पद्धतींचा अंदाज लावणाऱ्या नाविन्यपूर्ण एआय वापरून 10-मिनिटांच्या डिलिव्हरीसह जवळच्या दुकानातून मद्य घेतो,” असे त्यात म्हटले आहे.

 Innovent Technologies ने सांगितले की त्यांनी B2B लॉजिस्टिक मॅनेजमेंट प्लॅटफॉर्म तयार केले आहे, जे वितरण खर्चास  परवडणारे प्लॅटफॉर्म बनवेल. “ग्राहकांची मागणी आणि बाजारातील सध्याचा पुरवठा यातील तूट कमी करण्यासाठी ऍग्रीगेटर्ससाठी दरवाजे उघडण्याच्या पश्चिम बंगाल सरकारच्या निर्णयाचे आम्ही स्वागत करतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *