रिलायंस डिजिटल स्टोर माहिती [Reliance Digital Store Information]

By | June 8, 2022

 

Reliance Digital Store Information


Reliance Digital Store Information: रिलायन्स डिजिटल एक भारतीय ग्राहक इलेक्ट्रॉनिक्स किरकोळ विक्रेता आहे. ही रिलायन्स रिटेलची उपकंपनी आहे, रिलायन्स इंडस्ट्रीजची संपूर्ण मालकीची उपकंपनी आहे. रिलायन्स डिजिटलने 24 एप्रिल 2007 रोजी दिल्लीत आपले पहिले स्टोअर उघडले.

डिजिटल एक्सप्रेस मिनी स्टोअर्स रिलायन्स डिजिटलच्या तुलनेत तुलनेने लहान आहेत. ही दुकाने सुमारे 250 स्क्वेअर फूट आहेत आणि प्रामुख्याने कंपनीच्या दूरसंचार सेवा, स्मार्टफोन, टॅब्लेट आणि इतर ब्रँडच्या अॅक्सेसरीजची विक्री करतात. फेब्रुवारी 2017 पर्यंत जवळपास 1,700 पेक्षा जास्त डिजिटल एक्सप्रेस मिनी स्टोअर्स आहेत.[10] Jio लाँच झाल्यानंतर या स्टोअर्सना ‘Jio Stores’ असे नाव देण्यात आले आहे.

रिलायन्स डिजिटलकडे 4G स्मार्टफोनचा LYF ब्रँड देखील आहे. हे फोन जानेवारी २०१६ मध्ये लाँच करण्यात आले होते. आतापर्यंत पाच फोन लाँच केले गेले आहेत – अर्थ १, वॉटर १, वॉटर २, वारा ६ आणि फ्लेम १

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *