LIC IPO for Policyholders: आयपीओ साठी अर्ज कसा करायचा !

By | February 14, 2022

LIC IPO for Policyholders: आयपीओ साठी अर्ज कसा करायचा !


LIC IPO for Policyholders: भारतातील आतापर्यंतच्या सर्वात मोठ्या यादीतील भारतीय आयुर्विमा महामंडळ (LIC) ने 13 फेब्रुवारी रोजी त्याच्या मेगा इनिशियल पब्लिक ऑफरसाठी मार्केट रेग्युलेटरकडे रेड हेरिंग प्रॉस्पेक्टस (DRHP) मसुदा दाखल केला आहे. LIC IPO च्या 10 टक्क्यांपर्यंत LIC पॉलिसीधारकांसाठी राखीव असेल. मसुदा कागदपत्रे. “पात्र पॉलिसीधारकांसाठी एकूण आरक्षणे ऑफर आकाराच्या 10 टक्क्यांपेक्षा जास्त नसावीत,” DRHP ने म्हटले आहे. पॉलिसीधारक सवलतीच्या दरात आयपीओ बुक करू शकतात. सवलतीचे प्रमाण LIC IPO उघडण्यापूर्वी नंतर सांगितले जाईल. एलआयसी पॉलिसीधारक आरक्षित कोट्यासाठी अर्ज करू शकतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *