Stock Market Prediction :आजचे शेअर मार्केट, आज बायोकॉन आणि सोलर इंडस्ट्रीजसह या स्टॉकवर लक्ष ठेवा , होऊ शकते मोठी कमाई

By | January 24, 2022
Stock Market Prediction :आजचे शेअर मार्केट
Stock Market Prediction :आजचे शेअर मार्केट


Stock Market Prediction : या आठवड्यातील शेअर बाजारांची वाटचाल जागतिक कल, कंपन्यांचे तिमाही निकाल आणि विदेशी संस्थात्मक गुंतवणूकदारांचा (FII) दृष्टिकोन यावर निर्णय घेतला जाईल. शुक्रवारी बीएसई सेन्सेक्स ४२७.४४ अंकांनी म्हणजेच ०.७२ टक्क्यांनी घसरून ५९,०३७.१८ वर बंद झाला. राष्ट्रीय शेअर बाजाराचा निफ्टी (NSE निफ्टी) 139.85 अंकांनी म्हणजेच 0.79 टक्क्यांनी घसरून 17,617.15 वर बंद झाला.

इतर आशियाई बाजारांमध्ये हाँगकाँगचा हँग सेंग, दक्षिण कोरियाचा कोस्पी, चीनचा शांघाय कंपोझिट इंडेक्स आणि जपानचा निक्केई घसरला. आंतरराष्ट्रीय तेल मानक ब्रेंट क्रूड 1.92 टक्क्यांनी घसरून 86.68 डॉलर प्रति बॅरलवर आले. Nifty50 बद्दल, Chartviewindia.in चे मजहर मोहम्मद म्हणतात की, पुढील एक किंवा दोन ट्रेडिंग सत्रांमध्ये पुलबॅकचा प्रयत्न होण्याची शक्यता नाकारता येत नाही. कारण तीव्र सुधारणा निफ्टी 50 ला ओव्हरसोल्ड झोनमध्ये आणले आहे.

आज हे शेअर तेजीत राहू शकतात

सोमवारी बायोकॉन, सोलर इंडस्ट्रीज, पॉवर ग्रिड, एमओआयएल, एपीएल अपोलो ट्यूब्स आणि इंडो काउंट इंडस्ट्रीजचे शेअर्स चांगले वाढू शकतात. दुसरीकडे हिंदुस्तान झिंक, पिडीलाइट इंडस्ट्रीज, एचडीएफसी बँक, कोलगेट पामोलिव्ह, टीसीएस आणि रिलॅक्सो फूटवेअरच्या समभागांमध्ये मोठी घसरण होऊ शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *