Share Market LIVE Blog in Marathi । SGX निफ्टीने वेग घेतला, देशातील सर्वात मोठा इश्यू आज उघडणार, पेटीएम आणत आहे 18300 कोटींचा IPO

By | November 8, 2021

Share Market LIVE Blog in Marathi


 Share Market LIVE Blog in Marathi । SGX निफ्टीने वेग घेतला:आशियाई बाजारातील संमिश्र ट्रेंड दरम्यान, देशांतर्गत बाजारात आज 8 नोव्हेंबर रोजी व्यापार सुरू होईल. सिंगापूर एक्स्चेंजवर, SGX निफ्टी आज 0.20 टक्‍क्‍यांनी वर आहे, जे देशांतर्गत बाजारात मजबूत सुरुवातीचे संकेत दर्शवित आहे. आजच्या व्यवहारादरम्यान, रिलायन्स, व्होडाफोन आयडिया, एअरटेल, एसबीआय, टाटा मोटर्स, सन टीव्ही आणि गेल इंडिया यांसारख्या समभागांवर लक्ष केंद्रित केले जाईल. आज अरबिंदो फार्मा, ब्रिटानिया, ई कॉम इन्फोटेक, शोभा, उज्जीवन स्मॉल फायनान्स बँक आणि व्हीमार्टसह अनेक कंपन्यांचे निकाल येणार आहेत, त्यामुळे आज त्यांच्यावर लक्ष केंद्रित केले जाईल.

देशातील सर्वात मोठा IPO आज उघडणार आहे. देशातील सर्वात मोठी डिजिटल पेमेंट कंपनी Paytm ची मूळ कंपनी One97 Communications चा 18,300 कोटी रुपयांचा IPO आज उघडणार आहे आणि हा IPO 10 नोव्हेंबरपर्यंत खुला राहील. या IPO साठी किंमत बँड 2080-2150 रुपये प्रति इक्विटी शेअर ठेवण्यात आला आहे. Paytm ची मूळ कंपनी One97 Communications ने 6 शेअर्सचा लॉट आकार निश्चित केला आहे म्हणजेच गुंतवणूकदारांना किमान 12900 रुपये गुंतवावे लागतील.


Paytm IPO Update जाणून घ्या अधिक माहिती

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *