पोस्ट ऑफिसच्या या योजनेत गुंतवणूक करा, तुम्हाला बँकेपेक्षा जास्त फायदा मिळेल; व्याजासह सर्व तपशील जाणून घ्या

By | November 16, 2021
969205-post-office

 नवी दिल्ली: पोस्ट ऑफिस स्कीम: तुम्हाला सुरक्षित आणि फायदेशीर गुंतवणूक करायची असेल, तर ही बातमी फक्त तुमच्यासाठी आहे. तुम्ही पोस्ट ऑफिसच्या मुदत ठेवीमध्ये गुंतवणूक करू शकता. पोस्ट ऑफिसमध्ये एफडी (पोस्ट ऑफिस फिक्स्ड डिपॉझिट) करून तुम्हाला अनेक प्रकारच्या सुविधा मिळतात. आणि सर्वात महत्वाची गोष्ट म्हणजे यामध्ये तुम्हाला नफ्यासह सरकारी हमी मिळेल. येथे तुम्हाला व्याजाची सुविधा (पोस्ट ऑफिस एफडी व्याज दर 2021) तिमाही आधारावर मिळते.

पोस्ट ऑफिसमध्ये एफडी मिळवणे सोपे

पोस्ट ऑफिसमध्ये एफडी मिळवणे खूप सोपे आहे. इंडिया पोस्टने आपल्या वेबसाइटवर याबाबत सविस्तर माहिती दिली आहे. या माहितीनुसार, तुम्ही पोस्ट ऑफिसमध्ये वेगवेगळ्या 1,2, 3, 5 वर्षांसाठी एफडी मिळवू शकता. या योजनेत कोणते फायदे आहेत ते जाणून घेऊया.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *