Paytm IPO Update : पेटीएमचा आयपीओ ८ नोव्हेंबरला होऊ शकतो लॉन्च , जाणून घ्या अधिक माहिती

By | October 28, 2021

Paytm IPO: Paytm चा IPO 8 नोव्हेंबर रोजी लॉन्च केला जाऊ शकतो, IPO ची किंमत 2080 -2150 रुपये प्रति शेअर असणे अपेक्षित आहे.

 

Paytm IPO Update

Paytm IPO Update : पेटीएमचा आयपीओ ८ नोव्हेंबरला होऊ शकतो लॉन्च , जाणून घ्या अधिक माहिती 

दिवाळीनंतर, पेटीएम आपली इनिशियल पब्लिक ऑफरिंग (आयपीओ) लाँच करू शकते. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, पेटीएमचा आयपीओ 8 नोव्हेंबर रोजी लॉन्च केला जाऊ शकतो, जो 10 नोव्हेंबरपर्यंत खुला असू शकतो. Paytm IPO ची किंमत 2080 -2150 रुपये प्रति शेअर अपेक्षित आहे. पेटीएमच्या आयपीओचा आकार आणखी मोठा असणार आहे. जिथे कंपनी 16,600 कोटी रुपयांचा IPO जारी करणार होती, पण आता कंपनी 18,300 कोटी रुपयांचा IPO घेऊन येणार आहे. बाजार नियामक सेबीने पेटीएमला आयपीओ लॉन्च करण्यास आधीच मान्यता दिली आहे.

IPO size to be Rs 18,300 crore

IPO चा आकार रु. 18,300 कोटी असेल IPO च्या मसुद्यानुसार, कंपनीने इक्विटी शेअर्स आणि ऑफर फॉर सेलच्या माध्यमातून रु. 18,300 कोटी उभारण्याची योजना आखली आहे. IPO चे संस्थापक, व्यवस्थापकीय संचालक आणि मुख्य कार्यकारी अध्यक्ष (CEO) विजय शेखर शर्मा आणि अलीबाबा समूहाच्या कंपन्या देखील प्रस्तावित विक्री ऑफरमध्ये त्यांचे काही भागभांडवल विकतील. अलीबाबा समूहाची फर्म अँटफिन (नेदरलँड्स) नियामक आवश्यकता पूर्ण करण्यासाठी होल्डिंगला 5 टक्के भागभांडवल 25 टक्क्यांनी कमी करण्यासाठी विकू शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *